NHÀ SÁNG TÁC VŨNG TÀU
- Written by Minh Phương
Nhà sáng tác Vũng Tàu
Nhà sáng tác Vũng Tàu đã từng bị hư hại nặng sau cơn bão số 9 năm 2008, sau đó được trùng tu, nâng cấp trở nên khang trang, bề thế và hiện đại hơn. Nằm ở vị trí đẹp, gần biển trong thành phố Vũng Tàu, Nhà sáng tác Vũng Tàu luôn nhộn nhịp khách du lịch ra vào cùng các văn nghệ sĩ tới sáng tác.
![hoitruongvungtau](/images/Contents/nstvungtau/hoitruongvungtau.jpg)
Hội trường
![phongnguvungtau](/images/Contents/nstvungtau/phongnguvungtau.jpg)
Phòng ngủ
Địa chỉ : Nhà sáng tác Vũng Tàu,
153 đường Thùy Vân, p.Thắng Tam, thành phố Vũng Tàu.
Điện thoại : 064 – 3818.256.
Fax : 064 – 3818.754.
Giám đốc : Bà Đỗ Thị Thanh Thùy.